OTO ASIRI ONIBARA

Ni Ilé Onjẹ́, igbẹ́kẹ̀lé rẹ jẹ́ ànfààní wa tó pọ̀ jùlọ. A máa bá a ṣe pàtàkì àlàyé rẹ kí a lè bẹ́ ẹ́ pẹ̀lú irú ìtọ́́sọ́nà tó pẹ̀lú àtọ́ka rẹ pé jùlọ ní àkópọ̀ onjẹ́ rẹ.

Ìlérí Wa

- A kó gbogbo alaye tó yẹ ká lè jẹ́rìí ìforúkọsílẹ rẹ, ṣiṣẹ́ awọn ẹ̀rọ rẹ, àti láti ṣe àtúnṣe àbẹ́rẹ́ rẹ.

- Àwọn alaye rẹ kì í jẹ́ kí a ta tàbí lo ní àìmọ̀, a sì máa pín wọn pẹ̀lú àwọn alágbàájọ tó dájú nígbà tó bá jẹ́ dandan fún iṣẹ́ rẹ.

- A máa lò àwọn ọna aabo láti daabobo alaye rẹ àti bọwọ́ fun ẹ̀tọ́ rẹ sí ipamọ́ ní gbogbo àkókò.

Àwọn Yiyàn Rẹ

Ti nígbàkigbàkan o bá fẹ́ ṣe àtúnṣe àwọn ìfẹ́ rẹ, dín àkọsílẹ rẹ kù, tàbí béèrè pé kí a yọ alaye rẹ kúrò, a máa bọwọ́ fun yiyan rẹ lẹ́sẹkẹsẹ àti pẹ̀lú ìbáṣepọ̀ to dára.

Àtúnṣe

Nígbà kan, a lè ṣiṣẹ́pọ̀ pẹ̀lú ìlànà yìí láti fi hàn ìlérí wa sí iṣẹ́ rere àti ìbámu pẹ̀lú àwọn ìṣe tó dára ju. Ẹ̀dá tuntun yóò máa wà níbẹ̀ nibi.


Tirẹ ni tootọ

Create a free website with Framer, the website builder loved by startups, designers and agencies.